NTC Counter-Strike 1.6 Servers
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
NTC Counter-Strike 1.6 Servers

CS is not a game, it is a way of life

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Latest topics
» Ded 4runXddd
Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptySun Oct 29, 2017 8:46 am by khanghugo

» [Hướng dẫn] Đại cương cho người mới chơi game CS 1.6
Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptySat Jul 09, 2016 9:55 am by 3zk

» Lỗi không vào được server!
Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyMon Jan 11, 2016 9:39 pm by ngocbeohp

» Nội quy server Public và Match NTC
Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyThu Dec 31, 2015 2:16 pm by 3zk

» [Hướng dẫn] Cách config steam CS 1.6
Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyFri Oct 30, 2015 10:19 am by 3zk

» Xem lại cái server match cho anh em !
Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptySun Aug 30, 2015 6:41 pm by pblue129

» Hướng dẫn bunny hop cho ai chưa biết
Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyThu Aug 20, 2015 6:47 pm by Ghost

» lỗi không vào được server zombie 5
Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyThu Aug 13, 2015 10:04 am by ASUS

» Giới thiệu về SuperHero Mod
Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyThu Aug 06, 2015 2:44 pm by khanghugo

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar

Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
LANFAKE
Intermediate
Intermediate
LANFAKE

Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à Empty
Bài gửiTiêu đề: Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à   Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyMon Mar 02, 2015 10:28 pm

Ghost chủ yếu là chạy, có cái thanh, giai đoạn 1 human thấy, giai đoạn 2 tàng hình có dấu vết đằng sau, giai đoạn 3 tàng hình hoàn toàn, không chạy thanh tàng hình tụt xuống. Phải thế không ?
Shiina Mashiro
Admin
Admin
Shiina Mashiro

Bài gửiTiêu đề: Re: Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à   Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyMon Mar 02, 2015 10:34 pm

LANFAKE đã viết:
Ghost chủ yếu là chạy, có cái thanh, giai đoạn 1 human thấy, giai đoạn 2 tàng hình có dấu vết đằng sau, giai đoạn 3 tàng hình hoàn toàn, không chạy thanh tàng hình tụt xuống. Phải thế không ?

Google chưa tính phí nhé
https://cs-ntc.forumvi.com
LANFAKE
Intermediate
Intermediate
LANFAKE

Bài gửiTiêu đề: Re: Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à   Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyMon Mar 02, 2015 10:35 pm

Mạng nhà em đang dở người nên mới phải lên đây
Shiina Mashiro
Admin
Admin
Shiina Mashiro

Bài gửiTiêu đề: Re: Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à   Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyMon Mar 02, 2015 10:36 pm

Lên đây load còn lâu hơn google đấy =.=
https://cs-ntc.forumvi.com
LANFAKE
Intermediate
Intermediate
LANFAKE

Bài gửiTiêu đề: Re: Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à   Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyMon Mar 02, 2015 10:37 pm

Không biết sao google nãy giờ đơ, facebook viết stt 30' đăng lên được, youtube load vid cả tiếng, chơi pikachu bị mấy con virus phá. Huống chi lên được tới đây đã mừng
Bim Bim Cay
Intermediate
Intermediate
Bim Bim Cay

Bài gửiTiêu đề: Re: Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à   Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à EmptyWed Mar 04, 2015 9:57 pm

Lên youtube xem ae ntc đã chơi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à   Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à Empty

Không có gì đặc biệt lắm nên cho em hỏi Ghost Fury là giống trong CF ấy à
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Góp ý cho Ghost Fury (với 1 số bug)
» Tuts cho Ghost Fury (GF)
» Fix bị giật bên Ghost Fury
» [Hướng dẫn]Ghi tiếng Việt trong Counter-Strike 1.6 (Link Google và không bao giờ xóa)
» [Hướng dẫn]Cách fix lỗi không nghe nhạc được trong server Deathrun và các plugin nghe nhạc khác